Hoạt động đền ơn đáp nghĩa nhân dịp kỷ niệm 76 năm ngày Thương binh - Liệt sỹ 27/7
Trong những ngày qua các khu phố trên địa bàn phường Yết Kiêu tổ chức các hoạt động tri ân nhân dịp kỷ niệm 27/7 ngày Thương binh - Liệt sỹ, các hoạt động gặp mặt và tặng quà.
Trong những ngày qua các khu phố trên địa bàn phường Yết Kiêu tổ chức các hoạt động tri ân nhân dịp kỷ niệm 76 năm ngày Thương binh - Liệt sỹ 27/7/1947 - 27/7/2023 với các hoạt động gặp mặt, tặng quà được các đồng chí lãnh đạo Thành phố, phường các khu phố tổ chức thăm, tặng quà hết sức chu đáo.
Dưới đây là một số hình ảnh thăm tặng quà của Lãnh đạo thành phố, Lãnh đạo phường và các hội nghị gặp mặt của các khu phố trên địa bàn phường Yết Kiêu:
![](/ckfinder/userfiles/images/2023/t7/t7%201/362610359_291471750219393_7620843617682118609_n%20(1).jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/2023/t7/t7%201/363311074_291471940219374_7184209313994736499_n.jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/2023/t7/t7%201/363415925_291472306886004_1495765288275091894_n.jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/2023/t7/t7%201/361611565_291472726885962_2724299562846433303_n.jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/2023/t7/t7%201/363295706_291472513552650_5140305650528964907_n.jpg)
Tin tức khác
- LỜI CẢM ƠN CỦA BAN LỄ TANG NHÀ NƯỚC VÀ GIA ĐÌNH ĐỒNG CHÍ TỔNG BÍ THƯ NGUYỄN PHÚ TRỌNG
- Phường Yết Kiêu tổ chức các hoạt động gặp mặt tri ân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh Liệt sỹ (27/7/1947 – 27/7/2024)
- Lãnh đạo Phường thăm, tặng quà gia đình chính sách và người có công nhân ngày 27/7
- Đoàn đại biểu tỉnh Quảng Ninh viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- THÔNG BÁO LỄ VIẾNG, LỄ TRUY ĐIỆU VÀ LỄ AN TÁNG TỔNG BÍ THƯ NGUYỄN PHÚ TRỌNG