Phường Yết Kiêu: Tổng vệ sinh môi trường chào mừng Đại hội Đảng bộ Thành phố lần thứ XXV
Trong không khí phấn khởi thi đua chào mừng Đại hội Đảng bộ Thành phố lần thứ XXV, UBND phường Yết Kiêu vừa tổ chức ra quân tổng dọn vệ sinh môi trường, đảm bảo mỹ quan đô thị trên địa bàn các khu dân cư trong toàn phường.
Cán bộ, nhân dân toàn phường tổng dọn vệ sinh, tạo cảnh quan môi trường sạch, đẹp
Tại buổi ra quân, các lực lượng gồm lãnh đạo, cán bộ công chức phường, các ban ngành, đoàn thể và cán bộ nhân dân các khu phố, tổ dân đã tiến hành quét dọn vệ sinh, thu gom rác thải, tổng vệ sinh môi trường, quét xóa quảng cáo rao vặt tại các tuyến phố, các khu dân cư trong toàn phường. Các lực lượng cũng kết hợp tuyên truyền, vận động nhân dân nâng cao ý thức giữ gìn vệ sinh chung.
Đây là hoạt động mang ý nghĩa thiết thực chào mừng đại hội Đại hội đại biểu Đảng bộ Thành phố lần thứ XXV, nhiệm kỳ 2020 -2025 sẽ diễn ra trong 2 ngày 21 - 22/7.
Thu Hường
Tin tức khác
- LỜI CẢM ƠN CỦA BAN LỄ TANG NHÀ NƯỚC VÀ GIA ĐÌNH ĐỒNG CHÍ TỔNG BÍ THƯ NGUYỄN PHÚ TRỌNG
- Phường Yết Kiêu tổ chức các hoạt động gặp mặt tri ân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh Liệt sỹ (27/7/1947 – 27/7/2024)
- Lãnh đạo Phường thăm, tặng quà gia đình chính sách và người có công nhân ngày 27/7
- Đoàn đại biểu tỉnh Quảng Ninh viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- THÔNG BÁO LỄ VIẾNG, LỄ TRUY ĐIỆU VÀ LỄ AN TÁNG TỔNG BÍ THƯ NGUYỄN PHÚ TRỌNG